ข่าวมหาวิทยาลัย |
ขอเชิญร่วมงานวันบุรพาจารย์ ประจำปี ๒๕๕๗ | ||
วันที่ ๑๘/๐๗/๒๐๑๔ | เข้าชม : ๑๘๙๘ ครั้ง | |
เนื่องด้วยมหาวิทยาลัยได้จัดงานวันบุรพาจารย์ ประจำปี ๒๕๕๗ ขึ้นในวันศุกร์ที่ ๑๘ กรกฎาคม พ.ศ. ๒๕๕๗ ณ มจร วังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา โดยมีวัตถุประสงค์ที่สำคัญคือ การจัดกิจกรรมเพื่อรำลึกถึงผู้เป็นบุรพาจารย์ของมหาวิทยาลัย ดังนั้น จึงขออาราธนา/เรียนเชิญบุคลากรของมหาวิทยาลัยทุกรูป/คน เข้าร่วมงานวนวันที่ ๑๘ กรกฏาคม พ.ศ. ๒๕๕๗ ตั้งแต่ เวลา ๐๗.๐๐ น. เป็นต้นไป ณ อาคารมหาจุฬาบรรณาคาร ชั้น ๔ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อความสะดวกในการจัดที่นั่งและจัดอาหารมื้อกลางวัน โปรดตอบรับการเข้าร่วมงานตามแบบที่ได้แนบมานี้ <<กำหนดการ>> <<แบบตอบรับ>>
|
แหล่งข่าว : ส่วนเทคโนโลยีสารสนเทศ | ||