![]() |
กิจกรรมองค์กรนิสิต "นิสิตอาสาพัฒนาสังคม" | ||
วันที่ ๓๐/๐๘/๒๐๑๔ | เข้าชม : ๙๖๔ ครั้ง | |
โครงการนิสิตอาสาพัฒนาสังคมจัดโดย องค์กรนิสิต กองกิจการนิสิต สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัยโครงการดีๆ ที่น่าสนับสนุนตั้งแต่เช้า วานก่อน 27 ส.ค. ฝ่ายเลขานุการ และผอ.โรงเรียนบ้านเนินสะอาด ออกไปรับหนังสือ และสิ่งของบริจาค จาก จุดรับต่างๆ ตั้งแต่ วัดประยุรวงศาวาส ,หอจดหมายเหตุพุทธทาส ,หอสมุดแห่งชาติ ขออนุโมทนา สายธารน้ำใจ แก่ผู้ร่วมสนับสนุนกับโครงการ สาธุ นะครับ
|
แหล่งข่าว : กองกิจการนิสิต สำนักงานอธิการบดี | ||
![]() ![]() |