วันที่ 30 ธ.ค. 58 เวลา 09.00 น พระมหานงค์ สุมงฺคโล, ดร. อาจารย์วิทยาลัยพระธรรมทูต ผช.จล.วัดยานนาวา พร้อมพระมหาสมาน ชาตวิริโย, ดร. คณาจารย์จากวิทยาลัยพระธรรมทูต และพระธรรมทูตรุ่น 21 ร่วมปฏิบัติวิปัสสนากรรมฐาน ในโครงการ พัฒนาจิตเพื่อชีวิตที่เป็นสุข ระหว่างวันที่ 30 ธ.ค. ถึง 1 ม.ค. 59 โดยมี พระสุธีธรรมนาถ จข. ยานนาวาสาทร ผช.จล. วัดยานนาวา เป็นประธานพิธีเปิด ณ วัดยานนาวา
ข่าว : วิทยาลัยพระธรรมทูต