เมื่อวันที่ 4 มี.ค. 59 เวลา 19.00 น. พระโสภณวชิราภรณ์ (ไสว โชติโก) รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ รก. ผู้อำนวยการวิทยาลัยพระธรรมทูต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานโครงการอบรมพระธรรมทูตสายต่างประเทศ รุ่นที่ ๒๒ เฉลิมพระเกียรติ ฯ โดยมีคณะกรรมการ ผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ มจร พระธรรมทูตสายต่างประเทศ และผู้ทรงคุณวุฒิ ร่วมประชุม ณ ห้อง ๒๐๕ อาคารมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย กรุงเทพฯ
ข่าว : วิทยาลัยพระธรรมทูต
ภาพ : กองวิเทศสัมพันธ์