วันที่ 24 พฤษภาคม 2559 เวลา 11.00 น. รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ พร้อมด้วย ผู้บริหาร มจร คณาจารย์วิทยาลัยพระธรรมทูต เจ้าหน้าที่กองวิเทศสัมพันธ์ และผู้เข้าอบรมพระธรรมทูต 112 รูป ร่วมถวายสักการะในพิธีทำบุญอายุวัฒนมงคล 79 ปี พระเดชพระคุณพระพรหมวชิรญาณ กรรมการมหาเถรสมาคม ที่ปรึกษาประธานสำนักงานกำกับดูแลพระธรรมทูตไปต่างประเทศ ที่ปรึกษาเจ้าคณะภาค 10 เจ้าอาวาสวัดยานนาวา กรรมการที่ปรึกษาโครงการอบรมพระธรรมทูตสายต่างประเทศ ณ อาคารมหาเจษฎาบดินทร์ ชั้น 3 วัดยานนาวา ถ. เจริญกรุง แขวง ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพมหานคร
ข่าว : วิทยาลัยพระธรรมทูต
ภาพ : กองวิเทศสัมพันธ์