วันที่ 26 พ.ค. 59 เวลา 19.00 น. พระเทพศาสนาภิบาล (แย้ม กิตฺตินฺธโร) เจ้าอาวาสวัดไร่ขิง รองเจ้าคณะจังหวัดนครปฐม บรรยายพิเศษแก่ผู้เข้าอบรมพระธรรมทูตสายต่างประเทศรุ่นที่ 22 เฉลิมพระเกียรติ ฯ ณ ห้องประชุมโซน ดี (เธียร์เตอร์ D) อาคารเรียนรวม มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย อยุธยา
ภาพ : กองวิเทศสัมพันธ์