![]() |
มจร ร่วมเป็นศูนย์ช่วยเหลือและฟื้นฟูผู้ประสบอุทกภัยของจังหวัดพระนครศรีอยุธยา | ||
วันที่ ๑๓/๑๐/๒๐๑๑ | เข้าชม : ๔๘๕๗ ครั้ง | |
พร้อมกันนี้ได้จัดอาหาร เครื่องดื่ม ยารักษาโรค เสื้อผ้า และเครื่องใช้ที่จำเป็นไว้ให้ผู้ที่มาพักทุกคน ในการนี้ อธิการบดี มจร ได้มอบหมายให้พระครูปลัดสุวัฒนวชิรคุณ (ไสว โชติโก) รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศประธานดำเนินการฝึกอบรมโครงการบรรพชาสามเณรและบวชสีลจาริณี โรงเรียนจิตรลดา ในงาน 84 พรรษามหามงคล จิตรลดาน้อมกมลถวายพระพรชัยเป็นประธานผู้แทนฝ่าย มจร ในการร่วมดำเนินการดังกล่าว |
แหล่งข่าว : กองวิเทศสัมพันธ์ | ||
![]() ![]() |