![]() |
นิสิตชั้นปีที่ ๕ ครุศาสตร์ มหาจุฬาฯ พร้อมสอนแล้ว | ||
วันที่ ๑๖/๑๒/๒๐๑๑ | เข้าชม : ๕๑๔๑ ครั้ง | |
บ่ายวันนี้(๑๓ธ.ค.๕๔)อาจารย์นิเทศก์ภาควิชาปริยัติธรรมและจริยศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ประกอบด้วย อาจารย์พิธพิบูลย์ กาญจนพิพิธ หัวหน้าภาควิชาปริยัติธรรมและจริยศึกษา, ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมหมาย ดูยอดรัมย์และพระสรวิชญ์ อภิปญฺโญเดินทางไปนิเทศก์นิสิตปฏิบัติการสอนชั้นปีที่ ๕ ณ โรงเรียนสตรีวิทยา ถนนราชดำเนิน กรุงเทพมหานคร
|
แหล่งข่าว : คณะครุศาสตร์ | ||
![]() ![]() |