![]() |
ขอเชิญร่วมงาน "๒๓ ตุลาปิยมหาราชรำลึก" ณ มจร.วังน้อย อยุธยา | ||
วันที่ ๐๒/๑๐/๒๐๑๒ | เข้าชม : ๔๔๒๖ ครั้ง | |
มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย มอบหมายให้ สมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เป็นเจ้าภาพจัดกิจกรรม "๒๓ ตุลาปิยมหาราชรำลึก" ในวันอังคารที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๕๕ ณ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย อ.วังน้อย จ.พระนครศรีอยุึธยา มีกำหนดการดังนี้ ภาคเช้า ๐๗.๐๐ น. วางพวงมาลาพระบรมรูปพระปิยมหาราช ภาคบ่าย ๑๓.๐๐ น. พิธีเทศน์มหาชาติ ๔ ภาค เฉลิมพระเกียรติ ขอเชิญ คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ ศิษย์เก่า ศิษย์ปัจจุบัน และผู้มีเกียรติ ร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพรียงกัน ติดต่อสอบถาม เลขาสมาคม และ จนท.สมาคมฯ โทร. ๐๘๗-๒๑๕-๖๑๙๑, ๐๘๖-๓๕๓-๓๓๕๔ www.mahachula.com
|
แหล่งข่าว : คณะครุศาสตร์ | ||
![]() ![]() |