บทกวีและภาพข่าว ชุดที่ ๒ ภาพบรรยากาศ......นิทรรศการ งานฉลองครบ ๖๕ ปี คณะพุทธศาสตร์ จัดโดย... ภาควิชา วิทยาเขต และ ห้องเรียน ทั่วประเทศ วันพฤหัสบดีที่ ๒๗ กันยายน พ.ศ.๒๕๕๕ ณ หอประชุม มวก ๔๘ พรรษา มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย โดย...พระมหานพดล ปุญฺญสุวฑฺฒโก รองคณบดี และทีมงาน สำนักงานเลขานุการคณบดี คณะพุทธศาสตร์