![]() |
วันศุกร์ ที่ ๑๓ ธ.ค.๕๖ ขอเชิญร่วมพิธีมอบประกาศนียบัตร "หลักสูตรการบริหารกิจการคณะสงฆ์" รุ่นที่ ๙ | ||
วันที่ ๑๐/๑๒/๒๐๑๓ | เข้าชม : ๒๘๘๘ ครั้ง | |
คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ขอเรียนเชิญผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ นิสิต และพุทธศาสนิกชนทั่วไป ร่วมพิธีมอบประกาศนียบัตร "หลักสูตรประกาศนียบัตรการบริหารกิจการคณะสงฆ์ รุ่นที่ ๙" ประจำปี ๒๕๕๖ แด่พระสังฆาธิการนิสิตหลักสูตร ป.บส. จำนวน ๕๖๖ รูป โดยมีสมเด็จพระมหารัชมังคลาจารย์ ผู้ปฏิบัติหน้าที่สมเด็จพระสังฆราช เป็นประธาน ในวันศุกร์ ที่ ๑๓ ธันวาคม ๒๕๕๖ ตั้งแต่เวลา ๐๘.๐๐ น. เป็นต้นไป ณ อาคาร หอประชุม มวก.๔๘ พรรษา มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ตำบลลำไทร อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ข่าวโดย พระมหาศรีทนต์ สมจาโร ผู้อำนวยการส่วนหอสมุดกลาง |
แหล่งข่าว : ส่วนเทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
![]() ![]() |