![]() |
ผู้แทนมหาวิทยาลัยร่วมพิธีฉลองครบรอบ ๑๕ ปี เมืองมาเก๊า | ||
วันที่ ๑๒/๑๑/๒๐๑๔ | เข้าชม : ๑๔๘๑ ครั้ง | |
ในการนี้ผู้แทนมหาวิทยาลัยและคณะได้รับนิมนต์ให้เป็นผู้นำในการเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมฉลองแบบเถรวาท โดยมีรองรองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ ผู้ปฏิบัติหน้าที่แทนอธิการบดีเป็นประธานในพิธี
|
แหล่งข่าว : กองวิเทศสัมพันธ์ | ||
![]() ![]() |