วันที่ 12 เมษายน 2559 เวลา 9.00 น. พระโสภณวชิราภรณ์ (ไสว โชติโก) รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ รก. ผู้อำนวยการวิทยาลัยพระธรรมทูต เป็นประธานการประชุมจัดทำหลักสูตรวิทยาลัยพระธรรมทูต โดยมีผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ มจร และผู้ทรงคุณวุฒิ ร่วมแสดงความคิดเห็น ณ ห้องประชุม 205 อาคารมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย มจร กรุงเทพมหานคร
ข่าว : วิทยาลัยพระธรรมทูต
ภาพ : กองวิเทศสัมพันธ์