![]() |
แจ้งเรื่องการบำเพ็ญกุศลศพบิดาบุคลากรของมหาวิทยาลัย | ||
วันที่ ๒๓/๐๔/๒๐๑๑ | เข้าชม : ๒๘๘๙ ครั้ง | |
ด้วย นายเพือย ผกาทอง อายุ ๙๒ ปี บิดาของผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กิตติทัศน์ ผกาทอง ได้ถึงแก่กรรมด้วยโรคชรา เมื่อวันที่ ๑๗ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๔ เวลา ๑๕.๓๐ น. ณ บ้านเลขที่ ๔๓ หมู่ที่ ๑๘ บ้านเชื้อเพลิง อำเภอประสาท จังหวัดสุรินทร์ ขณะนี้ เจ้าภาพได้ตั้งศพบำเพ็ญกุศล ณ วัดมุนีนิรมัตร ตำบลเชื้อเพลิง อำเภอประสาท จังหวัดสุรินทร์ และกำหนดการฌาปนกิจในวันที่ ๒๔ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๔ เวลา ๑๕.๐๐ น. ดังนั้น จึงขอแจ้งข่าวการถึงแก่กรรมนี้แก่บุคลากรของมหาวิทยาลัยเพื่อร่วมบำเพ็ญกุศลตามกำลัง และไปร่วมการฌาปนกิจ ในวันที่ ๒๔ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๔ สามารถขึ้นรถได้ที่ มจร วัดศรีสุดาราม บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร เวลา ๐๖.๐๐ น. * ติดต่อแจ้งความประสงค์เข้าร่วมการฌาปนกิจศพได้ที่ เลขานุการคณบดีคณะสังคมศาสตร์ได้ที่เบอร์โทร ๐๘๑-๕๙๐๐-๔๗๗ ภายในวันที่ ๒๓ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๔ เวลา ๑๒.๐๐ น. |
แหล่งข่าว : กองกลาง สำนักงานอธิการบดี | ||
![]() ![]() |