![]() |
นมัสการ/เรียนเชิญ ศิษย์คณะครุศาสตร์ร่วมงาน ๕๐ ปี คณะครุศาสตร์ มจร. | ||
วันที่ ๐๖/๐๕/๒๐๑๑ | เข้าชม : ๙๕๖๕ ครั้ง | |
เรื่อง ขอเชิญร่วมงาน ๕๐ ปี คณะครุศาสตร์ มจร. ด้วยในวันศุกร์ที่ ๑ กรกฏาคม พุทธศักราช ๒๕๕๔ นี้ เป็นวันครบรอบ ๕๐ ปี ที่คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ได้เปิดจัดการเรียนการสอน ในโอกาสนี้ ทางคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย จึงได้กำหนดจัด งาน ๕๐ ปี คณะครุศาสตร์ มจร. ขึ้น จึงขอนมัสการ/เรียนเชิญศิษย์เก่าและศิษย์ปัจจุบันคณะครุศาสตร์ และผู้สนใจเข้าร่วมงาน ลงทะเบียนศิษย์คณะครุศาสตร์ และลงทะเบียนเข้าร่วมงานได้ที่ คณะกรรมการจัดงาน |
แหล่งข่าว : คณะครุศาสตร์ | ||
![]() ![]() |