![]() |
ขอเชิญคณาจารย์และเจ้าหน้าที่คณะพุทธศาสตร์ร่วมศึกษาดูงานและทบทวนการจัดทำแผนยุทธศาสตร์คณะ(30 พ.ย.-2 ธ.ค.54) | ||
วันที่ ๑๗/๑๑/๒๐๑๑ | เข้าชม : ๔๕๗๑ ครั้ง | |
เพื่อทบทวนและจัดทำแผนยุทธศาสตร์ การวิเคราะห์จุดแข็ง จุดอ่อน โอกาส และ อุปสรรค ประกอบการจัดทำวิสัยทัศน์ ประเด็นยุทธศาสตร์ เป้าหมาย ตัวชี้วัด โครงการ/กิจกรรม และอื่น ๆ ในแผนยุทธศาสตร์ คณะพุทธศาสตร์ที่ผ่านมา และเพื่อให้สอดคล้องกับยุทธศาสตร์ของมหาวิทยาลัย คณะพุทธศาสตร์ จึงได้จัดโครงการศึกษาดูงานและประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนและจัดทำแผนยุทธศาสตร์ คณะพุทธศาสตร์ และทบทวนแผนปฏิบัติการประจำปี ๒๕๕๕ ขึ้น ณ อำเภอแม่สรวย จังหวัดเชียงราย และอำเภอปัว จังหวัดน่าน ระหว่างวันที่ ๓๐ พฤศจิกายน -๒ ธันวาคม ๒๕๕๔ คณาจารย์ เจ้าหน้าที่สนใจเข้าร่วมโครงการฯ แจ้งความประสงค์ (ภายในวันที่ ๒๐ พฤศจิกายน ๒๕๕๔) ที่สำนักงานคณบดีฯ หรือ คุณสมศักดิ์ วิยาสิงห์ โทร.๐๘๕-๖๖๐-๓๗๕๖ |
แหล่งข่าว : คณะพุทธศาสตร์ | ||
![]() ![]() |