![]() |
รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ นำบุคลกร/นิสิต ศึกษาดูงาน ณ ประเทศ ญี่ปุ่น | ||
วันที่ ๑๐/๐๕/๒๐๑๒ | เข้าชม : ๔๔๔๑ ครั้ง | |
เมื่อวันที่ ๒๓ เมษายน ๒๕๕๕ พระครูปลัดสุวัฒนวชิรคุณ (ไสว โชติโก) รองอธิการบดีฝ่ายกิจการ โดยมีผู้บริหารของมหาวิทยาลัย และคณาจารย์ประจำหลักสูตร เช่น พระมหาสุทิตย์ อาภากโร
ได้ร่วมประชุมสัมมนากับอธิการบดีและผู้บริหารของมหาวิทยาลัยไทโช การประชุมดังกล่าวมีสาระ
๑. การแลกเปลี่ยนนิสิตระดับปริญญาตรี - โท - เอก ทั้งนี้ ให้ทางคณะครุศาสตร์และหลักสูตรที่รับผิดชอบได้สรุปเป็นรายละเอียดและทำข้อตกลง
|
แหล่งข่าว : กองวิเทศสัมพันธ์ | ||
![]() ![]() |