![]() |
รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศตรวจเยี่ยมการปฏิบัติธรรมของพระธรรมทูต รุ่นที่ ๒๐ | ||
วันที่ ๒๕/๐๔/๒๐๑๔ | เข้าชม : ๑๖๖๔ ครั้ง | |
๒๒ มีนาคม ๒๕๕๖ พระโสภภณวชิรญาณ (ไสว) รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ ผจล.วัดอรุณฯ ประธานคณะกรรมการดำเนินงานโครงการอบรมพระธรรมทูตสายต่างประเทศรุ่นที่ ๒๐ ถวายเป็นพระราชกุศล ประจำปี ๒๕๕๗ เดินทางไปตรวจเยี่ยม พบปะ และให้กำลังใจ ผู้เข้ารับการอบรมพระธรรมทูตสายต่างประเทศรุ่นที่ ๒๐ ภาคปฏิบัติวิปัสสนากัมมัฏฐาน ณ ศูนย์พัฒนาศาสนา (แคมป์สน) ตำบลแคมป์สน อำเภอเขาค้อ จังหวัดเพชรบูรณ์
|
แหล่งข่าว : กองวิเทศสัมพันธ์ | ||
![]() ![]() |