![]() |
รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศประชุมจัดตั้งชมรมนิสิตต่างประเทศ | ||
วันที่ ๑๓/๐๘/๒๐๑๔ | เข้าชม : ๑๕๒๖ ครั้ง | |
๘ สิงหาคม ๒๕๕๗ พระโสภณวชิราภรณ์ (ไสว) รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ ผจล.วัดอรุณฯ เป็นประธานประชุมนิสิตต่างประเทศมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ส่วนกลาง ทั้งระดับปริญญาตรี โท และเอก เพื่อดำเนินการจัดตั้งชมรมนิสิตต่างประเทศ เพื่อความเป็นเอกภาพ ความสมัครสมานสามัคคี เพื่อบรรลุตามวัตถุประสงค์และนโยบายของมหาวิทยาลัย
|
แหล่งข่าว : กองวิเทศสัมพันธ์ | ||
![]() ![]() |