เมื่อวันอังคารที่ ๓๐ มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๕๘ เวลา ๐๙.๒๕ น. พระโสภณวชิราภรณ์ รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ /รก.ผอ. วิทยาลัยพระธรรมทูต/ ผจล.วัดอรุณ ฯ พร้อมกับเจ้าหน้าที่ฝ่ายกิจการต่างประเทศ ให้การต้อนรับและปรึกษาหารือกับ Mr. Lalit Kumar Bakshi (PANDIT) ณ ห้อง ๒๐๕ อาคารมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย วัดมหาธาตุ ฯ กรุงเทพ ฯ
เขียนข่าว : วิทยาลัยพระธรรมทูต
ภาพ : กองวิเทศสัมพันธ์