![]() |
มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ทอดกฐินสามัคคี ที่แคมป์สน จังหวัดเพชรบูรณ์ | ||
วันที่ ๐๗/๑๑/๒๐๑๑ | เข้าชม : ๒๙๖๕ ครั้ง | |
เมื่อวันอาทิตย์ ที่ ๖ พฤศจิกายน พ.ศ.๒๕๕๔ พระครูวินัยธรวัลลพ โกวิโล ผู้อำนวยการส่วนธรรมนิเทศ ได้นำคณะผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และสาธุชนนำกฐินสามัคคี มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ไปทอดที่ศูนย์พัฒนาศาสนาแคมป์สน ตำบลแคมป์สน อำเภอเขาค้อ จังหวัดเพชรบูรณ์ ได้ปัจจัยบำรุงทั้งสิ้น ๒๙๒,๓๖๘ (สองแสนเก้าหมื่นสองพันสามร้อยหกสิบแปดบาทถ้วน)
|
แหล่งข่าว : กองแผนงาน | ||
![]() ![]() |