![]() |
คณะครูและนักเรียนโรงเรียนจิตรดาร่วมทำความสะอาด มจร อยุธยา | ||
วันที่ ๒๑/๑๒/๒๐๑๑ | เข้าชม : ๔๓๗๖ ครั้ง | |
เมื่อวันที่ 14 ธันวาคม 2554 คณะครูและนักเรียนโรงเรียนจิตรดา ร่วมทำความสะอาดอาคารหอประชุม มวก. 48 พรรษา โดยมีพระครูปลัดสุวัฒนวชิรคุณ (ไสว โชติโก) รองอธิการบดีฝ่ายกิจการต่างประเทศ มจร. พระมหาไพรัชน์ ธมฺมทีโป ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี และเจ้าหน้าที่มหาวิทยาลัยให้ต้อนรับแนะนำสถานที่และอำนวยความสะดวก ในวันเดียวกันนี้ทหารจากเหล่าทหารบกร่วมขนย้ายเก้าอื้จากอุโบสถกลางน้ำมาเก็บไว้ที่ อาคารหอประชุม มวก.48 พรรษาและย้ายอุปกรณ์ สิ่งของที่อยู่ภายในอาคารหอประชุมกลับเข้าที่ เพื่อเตรียมสถานที่จัดปฏิบัติธรรมประจำปีของนิสิต มจร. ระหว่างวันที่ 18-28 ธันวาคมศกนี้ |
แหล่งข่าว : กองวิเทศสัมพันธ์ | ||
![]() ![]() |