![]() |
คณบดีคณะสังคมศาสตร์นำพระนิสิตชั้นปีที่ ๑ เยี่ยมห้องสมุดและไอที | ||
วันที่ ๐๗/๐๖/๒๐๑๒ | เข้าชม : ๖๕๕๗ ครั้ง | |
วันนี้ (๗ มิ.ย.๕๕) พระครูปริยัติกิตติธำรง, ผศ.ดร. พร้อมด้วยคณาจารย์ เจ้าหน้าที่คณะสังคมศาสตร์ นำนิสิตชั้นปีที่ ๑ จำนวน ๑๖๙ รูป/คน เข้าศึกษาดูงานห้องสมุดและเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย โดยมีพระครูปลัดเถรานุวัตร (โกวิทย์) ผู้อำนวยการสำนักหอสมุดและเทคโนโลยีสารสนเทศ ให้การต้อนรับ |
แหล่งข่าว : ส่วนเทคโนโลยีสารสนเทศ | ||
![]() ![]() |