![]() |
คณะพุทธศาสตร์ขอเชิญร่วมพิธีปฐมนิเทศนิสิตใหม่ ประจำปี 2555 | ||
วันที่ ๑๕/๐๖/๒๐๑๒ | เข้าชม : ๓๘๔๗ ครั้ง | |
คณะพุทธศาสตร์ได้จัดโครงการปฐมนิเทศนิสิตใหม่ ประจำปี ๒๕๕๕ ในวันศุกร์ที่ ๑๕ มิถุนายน ๒๕๕๕ เวลา ๐๙.๐๐ น.เป็นต้นไป ณ ห้องประชุมเธียเตอร์ โซน D อาคารเรียนร่วม มจร อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา โดยมีวัตถุประสงค์สำคัญ เพื่อเตรียมความพร้อมให้แก่นิสิตใหม่ แนะนำผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ เพื่อให้นิสิตได้ทราบกฎ ระเบียบ ข้อบังคับและประกาศต่างๆ ตลอดจนให้นิสิตได้พบกับผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ของส่วนงานฝ่ายสนับสนุนอื่นๆ ของมหาวิทยาลัย และให้เกิดความสามัคคีทั้งกายและใจของมวลนิสิตทั้งหลาย เพื่อความสามัคคีของหมู่คณะ จึงขอนิมนต์เชิญผู้บริหาร คณาจารย์และเจ้าหน้าที่ และนิสิตคณะพุทธศาสตร์ทุกชั้นปีเข้าร่วมงานโดยพร้อมเพรียงกัน รวมภาพกิจกรรม |
แหล่งข่าว : คณะพุทธศาสตร์ | ||
![]() ![]() |