![]() |
กิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การพัฒนาวิทยาลัยสงฆ์ ระหว่างวิทยาลัยสงฆ์นครน่านฯและวิทยาลัยสงฆ์เชียงราย | ||
วันที่ ๑๔/๐๑/๒๐๑๓ | เข้าชม : ๑๗๔๘ ครั้ง | |
เมื่อวันจันทร์ที่ ๑๔ มกราคม ๒๕๕๖ พระครูสิริธรรมภาณี รักษาการผู้อำนวยการวิทยาลัยสงฆ์นครน่านฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ วิทยาลัยสงฆ์นครน่าน มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตราชสุดาฯ ให้การต้อนรับพระครูวิมลศิลปกิจ หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไปพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่วิทยาลัยสงฆ์เชียงราย ในกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การพัฒนาวิทยาลัยสงฆ์ ระหว่างวิทยาลัยสงฆ์นครน่านฯและวิทยาลัยสงฆ์เชียงราย ณ วิทยาลัยสงฆ์นครน่าน พระครูสิริธรรมภาณี รักษาการผู้อำนวยการวิทยาลัยสงฆ์นครน่านฯ กล่าวต้อนรับและกล่าวแนะนำะผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ พระครูวิมลศิลปกิจ หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไปพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่
|
แหล่งข่าว : วิทยาลัยสงฆ์เชียงราย | ||
![]() ![]() |